1. Da farko, dubi bayyanar.Babu tsagewa, blisters, ko ƙarancin filastik a saman.Babu bursu a gaban falon.Kaurin ƙafafu a bayan bene daidai ne.Haƙarƙari suna da daidaitattun daidaito.An cika kayan daidai gwargwado.Babu ramuka a saman.
Na biyu, dubi launi.Budurwa kayayyakin kayan sun fi haske a launi, kristal bayyananne kuma suna da mafi kyawun ƙarewa.Kayayyakin da kayan da aka sake yin fa'ida ba su da ƙarfi a cikin launi, kuma akwai ɓangarorin fararen fata masu kyau da ake iya gani a cikin kayan.Launi Masterbatch (launi foda) shine mabuɗin daidaita launi.Yi amfani da madaidaicin launi mai kyau don samar da launi iri ɗaya, shuɗewa a hankali kuma a ko'ina, kuma ba zai haifar da faɗuwar gida ba.Samfuran da suka cancanta: Launuka masu haske, cikakkun sheki, launuka masu haske (kamar ja mai haske, rawaya) ɗan haske.
2. Kyakkyawan samfurin dole ne ya sami duka sassauci da taurin.Samfurin da ya yi laushi sosai yana iya samun sassauci, amma ba zai iya biyan buƙatun ƙimar ƙwallon ƙwallon ba, kuma baya biyan buƙatun aikin wurin wasanni.Samfurin da ke da wuyar gaske yana iya biyan buƙatun ƙimar ƙwallon ƙwallon, amma saboda ba shi da sassauci, yana's sosai gaggautsa da sauƙin karya.Musamman a cikin hunturu lokacin da zafin jiki ya yi sanyi ba zato ba tsammani, samfurin yana da sauƙi kuma yana rinjayar rayuwar sabis.Bugu da ƙari, wasu ƙananan samfurori na iya zamakarya da hannunka.
3. Samfuran da aka samar tare da ƙarancin inganci da ƙarancin farashi kayan da aka sake yin fa'ida yi wari mara dadi.Irin waɗannan samfuran suna da ƙarancin juriyar yanayi kuma suna tasiri sosai ga rayuwar sabis.Chayo Ana samar da samfuran bene daga 100% mai tsabtabudurwa kayan ba tare da wani wari ba, yana tabbatar da ingancin samfurin.
4. Chayo bene an kammala da kansa daga zaɓi nabudurwa kayan don gyare-gyare na PP, tabbatar da ingancin samfurin daga tushen, yin samfurin anti-tsufa, UV-resistant, high-zazzabi-resistant, da kuma low-zazzabi-resistant, yayin da tabbatar da samfurin taurin.Yana ƙara taurin samfurin kuma yana tabbatar da rayuwar sabis ɗin sa.Idan samfurin da bai cancanta ba ya naɗe rabin ko kuma aka ja kullin makullin ƙasa da ƙarfi, za a karye shi gida biyu.Samfurin da ya yi laushi sosai ba zai iya cimma madaidaicin ƙimar ƙwallon ba.
5. Babban kayanmmitsaka-tsakitilesAn gyara polypropylene da thermoplastic elastomer.Duk da haka, akwai wasu 'yan kasuwa marasa mutunci in don rage farashin, suna ƙara talcum foda ko calcium carbonate zuwa kayan PP.Wadannan kayan ba za su iya haɗawa cikin jerin kwayoyin halitta na PP ba, wanda zai shafi rayuwar sabis na samfurin kuma sosai. rage ayyukan wasanni na bene.Idan ka rike ammitsaka-tsakitilekuma yana jin nauyi a hannunka, zaka iya sanin cewa kasan yana da wani adadin talcum foda ko dutsen da aka saka a ciki.Hanya ta musamman na iya zama sanya samfurin a kasan kwandon da aka cika da ruwa da lura da saurinsa.Samfurin na gaske yana da yawa na 0.93 g/cm2 kuma yana yawo akan ruwa.Kayayyakin da ke da foda ko foda na dutse za su nutse zuwa ƙasa ko kuma su yi iyovsannu a hankali saboda yawan yawansu.
6. Sanya biyutilesna samfurin iri ɗaya tare kuma ku taɓa mahaɗin da ke saman ƙasa tare da hannuwanku.Idan babu bayyanannen ra'ayi mai ma'ana da maƙarƙashiya, samfurin ya cancanci.(Lura: dakin gwaje-gwaje ya nuna cewa bayanan ƙwararrun shimfidar ƙasa shine shimfidar ƙasa <0.5MM)
Lokacin aikawa: Maris-08-2024